Wednesday, January 23, 2013

HIVI NDIVYO MWANAFUNZI ST.JOHN ALIYEUWAWA WAKATI AKITOKA CHUO ALIVYOAGWA


Mwili wa marehemu lidya aliyeuwawa kinyama huko dodoma
Wananch na wanafunzi wakisubiri mwili wa lidya huku wakiwa na majonzi
Raiya wa kigeni pia walifika kuuaga mwili wa marehemu lidya aliyeuwawa kinyama



Mwanafunzi aliyeuwawa na watu wasiojulikana wakati anatoka kujisomea maeneo ya chuo lidya ameagwa rasmi leo katika hali ya simanzi haswa kwa wanafunzi wenzake ambao hadi sasa bado wanalilaumu jeshi la polisi kwa kutokutokuweka ulinzi wa kutosha japo wanayajua matatizo ya maeneo husika.

Wanafunzi wakiwa na huunzi wakati wakiuaga mwili wa mwenzao
ki ukweli ni huzuni tupu
Marehemu Lidya mwenye umri wa miaka 57 anadaiwa kuuawa siku ya jumapili majira ya saa nne za usiku pembezoni mwa maeneo ya chuo hicho chenye wanafunzi 5500 akiwa anarejea nyumbani baada ya masomo ya jioni.

Ni simanzi,vilio,huzuni na majonzi katika vyunga vya chuo hiki kufuatia tukio hilo na leo ndio wamemuaga rasmi mwenzao aliyekutwa na tukio hili la kusikitisha ambalo linadaiwa kuyaweka katika mashaka na wasiwasi mkubwa maisha ya wanafunzi hawa.

Licha ya kulitupia lawama jeshi la polisi baadhi ya mashuhuda wanadai kuwa baada ya kufikwa na mkasa huo uliositisha safari ya maisha yake mwili wa marehemu Lidya uliharibiwa vibaya na mnyama asiyejulikana kwa kunyofolewa macho,masikio,pua,mguu na viungo vingine.
Marehemu Lidya mwenye umri wa miaka 57 anadaiwa kuuawa siku ya jumapili majira ya saa nne za usiku pembezoni mwa maeneo ya chuo hicho chenye wanafunzi 5500 akiwa anarejea nyumbani baada ya masomo ya jioni.

Ni simanzi,vilio,huzuni na majonzi katika vyunga vya chuo hiki kufuatia tukio hilo na leo ndio wamemuaga rasmi mwenzao aliyekutwa na tukio hili la kusikitisha ambalo linadaiwa kuyaweka katika mashaka na wasiwasi mkubwa maisha ya wanafunzi hawa.


hiyo ndio hali halisi
Licha ya kulitupia lawama jeshi la polisi baadhi ya mashuhuda wanadai kuwa baada ya kufikwa na mkasa huo uliositisha safari ya maisha yake mwili wa marehemu Lidya uliharibiwa vibaya na mnyama asiyejulikana kwa kunyofolewa macho,masikio,pua,mguu na viungo vingine.Mwili huo umeagwa na kuelekea matombo morogoro kwaajili ya kumpumzisha marehemu lidya leo. katika makazi yake ya milele mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi.

No comments:

Post a Comment