Sunday, February 24, 2013

AJALI MBAYA ILIYOTOKEA IRINGA:


AJALI MBAYA ILIYOTOKEA IRINGA

Naibu meya  wa Manispaa ya Iringa Gravas Ndaki akishangaa ajali ya karne yenye maajabu makubwa kwa mkoa  wa Iringa  ,ajali  iliyotokea  usiku wa jana  eneo la Hoteli ya kati (makosa) au CRDB ya  zamani katika barabara ya Iringa -Dodoma, baada ya gari aina ya RAV 4 yenye namba T 319 AFL (juu) kuhama njia na  kuigonga  Taxi yenye namba  za usajili T 510 AYU yenye hakuna majeruhi  wala aliyepoteza maisha.

Ramadhani Mrisho maarufu kwa jina la Makosa  ambaye ana jina kubwa katika masikio…

No comments:

Post a Comment