Tuesday, February 12, 2013

MTOTO WA KIGOGO ANASWA GESTI NA MUME WA MTU.....


MTOTO wa kigogo mmoja ndani ya Bongo aliyepata kuwa mbunge wa jimbo moja jijini Dar es Salaam (jina kapuni) aliyetajwa kwa jina moja la Happy, amenaswa gesti akiwa na Muddy aliyedaiwa kuwa ni mume wa mtu.....

Ukurasa wa tipu unabainisha kuwa binti huyo alifanya kitendo hicho cha aibu hivi karibuni maeneo ya Sinza kwenye nyumba moja ya kulala wageni ambayo inasitiriwa jina lake kwa sasa.

 “Alianza kutembea na mume huyo wa mtu kwa muda mrefu, kosa alilofanya ni kupiga picha chafu kwa kutumia simu yake,” chanzo kilianika mkasa.



Chanzo cha habari hii kinasema wawili hao wamekuwa wakijiachi kila kona huku wakiwa hawajali kama huyu mwanaume anamke thesuperstarstz imemsaka heppy ambaye hadi leo hii hapokei simu na tulipompigia mudy alisema kwa kifupi namjua huyo demu ila sina mahusiano naye the supestarstz ilimuomba kukutana ila jamaa akakata na ndipo alipoulizwa kama ana kumbuka picha alizopiga na heppy wakiwa gest huku heppy akiwa na taulo na nyingine akiwa kavaa kofia,, jamaa alistuka na kuanza kubembeleza huku akiomba zisitolewe hewani


Inaelezwa kuwa picha hizo zimesambazwa na rafiki mmoja wa msichana huyo kwa kinachodaiwa kutaka kuwaumbua wawili hao.kwani amekuwa hapendezwi na kinachoendelea kati ya wawili hawa na kusema inamuuma sana kuona heppy anatembea na mume wa mtu ilihali anajua kabisa watoto wa jamaa wanateseka yeye anafurahiya nilipanga kuwaumbua siku nyingi na sasa nimetimiza ndoto yangu alisema mnyetishaji huyo aliyebisha hodi katika ofisi zetu za thesuperstarstz.

Dada huyo alisema huu ni mwanzo na anachotaka sasa ni kutengeneza fumanizi ili kukamilisha nia yake, kwani  anachukizwa sana na kitendo cha mke au mume wa mtu aliyeapa kuilinda na kuiheshimu ndoa yake leo anaisaliti,,,Sinto kubali hadi wafumaniwe kama hawataacha mtu umeapa kutomsaliti mkeo leo unafanya umalaya lazima niwaumbue hadi waache#######tusi huku aki amefura kwa hasira.

No comments:

Post a Comment