Monday, April 15, 2013

AIBU: BUNGE LETU LIMEGEUZWA KUWA "THE COMEDY SHOW"

Monday, April 15, 2013 | 6:02 PM

 
Chanzo cha umaskini wa  wananchi husika  husababishwa  na bunge bovu  na legelege ambalo kimsingi haliwezi kusimamia serikali. 

Kwa sasa bunge letu  limekuwa comedy show bila  kujali  pesa za walipa kodi  wanazozitafuna  kila  siku. 

Tangu bunge lianze mheshimiwa spika kwa makusudi amekuwa akiruhusu mijadala isiyokuwa na tija  bungeni  na  wabunge wamekuwa  wakitukanana matusi ya nguoni 
 
 
Wakati leo nasikiliza  bunge, Mheshimiwa  mmoja  alisimama   tena  kwa  kujiamini  na  kudai  kuwa  eti  umasikini  wa  tanzania  unasababishwa  na  picha  ya  nyoka  iliyoko  katika  pesa  zetu....

"Tanzania ni nchi masikini kwasababu tumeweka picha ya nyoka kwenye hela zetu".... ni kauli ya Mh Livingstone Lusinde Mbunge wa Mtera leo bungeni.
Kauli aliyoitoa  Mheshimiwa Bungeni leo haiingii  akilini  hata  kidogo. Labda pengine   kwa  sababu  ya   upeo wangu mdogo  wa  kuelewa  na  kufikiri .....

Ni  vigumu  sana  kuwashawishi  wananchi  na  jumuia  za  kimataifa  kuwa  umasikini  na  matatizo yote yanayoikabili shillingi ya Tanzania  yanasababishwa  na  picha  za  nyoka...

Baadhi  ya  COMEDY  toka  bungeni:
-Kianzishwe chuo cha kufundisha wanaume namna ya kuwafundisha namna ya kutongoza wanawake - Mbunge viti maalum Chadema!

-Tanzania ni nchi masikini kwasababu tumeweka picha ya nyoka kwenye hela zetu".. hii ni kauli ya Mh Livingstone Lusinde Mbunge wa Mtera
-Ofisi ya Waziri Mkuu, imeomba Shilingi bilioni moja kwa ajili ya kuwazika viongozi wa kitaifa watakaokufa katika mwaka wa fedha unaoanza Juni, mwaka huu. 
 
-Bangi ihalalishwe na kua zao la Taifa!
chanzo: talkbongo

No comments:

Post a Comment