Sunday, April 07, 2013


HII NDIO PICHA YA UTUPU ALIYO PIGA MSANII NICK MINAJ KWAJILI YA GAZETI LA KING'S  NAKUINGIZA MAMILION YA PESA



Wakati mastar wetu wakibongo wakipiga picha za uchi labda maksudi au wale wengine wakipigwa na mabwana zao bila kujua kama zitavuja kwa wenzetu imekuwa nitofauti sana ukilinganisha haku kwetu.



Wenzetu kupiga picha za namna hiyo basi ujue anaingiza mamilioni ya shilingi na inafanyika kimkataba wa gazeti moja tu na ujue hutoiona tena katika kitu chochote labda mwenye picha akubali ila bongo picha hizo ni za bure kabisa huku wakiambulia kudhalilika na kutukanwa sana na jamii inayoizunguka.

Kwa leo nataka uangalie picha ya mwanadada Nikk minaj alipigwa na gazeti king's huko marekani na kuingiza mamilion ya shilingi kwa picha hiyo,so jipange we dada wa africa unayetuonyesha kitumbua chako cha thamani kubwa bure kisa mapenzi au tamaa.

Nick Minaj totally went nude for King's Magazine in the USA, and definitely she would be paid top dollar for this, please photo is for adults only.

No comments:

Post a Comment