Wednesday, April 03, 2013

NJEMBA ANASWA AKICHEZEA NYETI ZA BINTI HADHARANI


Mara nyingi hili limekuwa la kawaida kabisa haswa katika kumbi mbali mbali za starehe na wakati mwingine zile kumbi zenye mwanga hafifu wawili hao humaliza haja zao hadharani bila kujali kitu na sehemu nyingine kama chooni katika magari ndizo sehemu kuu zinazotumika katika kumaliza haja zao.
Hii ni moja ya picha jamaa kanaswa akicheza na binti huyu huku akimtia madole huku binti huyu akionyesha kukolea kwa muziki  bila kujali madole anayopigwa.

HII INAITWA KIDOLE NA PAJA.....

 TUPE MAONI YAKO KUHUSIANA NA AINA HII YA UDHALILISHAJI KWA KINA DADA  UNADHANI NINI KIFANYIKE AU NI SAWA KUFANYIWA HIVYO TIRIRIKA

No comments:

Post a Comment