Tuesday, April 02, 2013

TUNAOMBA RADHI KWA PICHA ZINAZO ONEKANA MAUAJI YA KUTISHA RUNGWE


TUNAOMBA RADHI KWA PICHA HIZI ZINAZOONEKANA ZA MTOTO AYUBU HAPA NICHUMBA CHA KUHIFADHIA MAITI TUKUYU

KUSHOTO  NI BABA MZAZI WA AYUBU AGEN MWAKALEGELA AKIWA NA NDUGU ZAKE WAKISUBIRI KUCHUKUA MWILI WA MAREHEMU AYUBU

MWILI WA ALIYETUHUMIWA KWA MAUAJI YA MTOTO AYUBU AGEN UKIWA UMECHOMWA MOTO NAWANANCHI WENYE HASIRA KALI BAADA YA KUMKUTA MITA CHACHE KUTOKA KWENYE MWILI WA MAREHEMU AKIWA NA KISU KINACHODHANIWA KUTUMIKA KATIKA MAUAJI
MWILI WA MTOTO AYUBU UKITOLEWA KATIKA CHUMBA CHA KUHIFADHIA MAITI KATIKA HOSPITALI YA MAKANDANAWILAYA YA RUNGWE
SAFARI YA KUELEKEA KIJIJI CHA IJOKA KWA MAZISHI

No comments:

Post a Comment