Tuesday, May 28, 2013

ADAM MCHOVU ATUPIA PICHA ZA UCHI ZA LADY JAYDEE.....WATU WAMSHAMBULIA KWA MATUSI

Kutoka facebook muda huu Acc ya Adam Mchomvu imepost hivi nanukuu " Picha za uchi alizopiga Lady Jay D bofya hapa" then akaweka link, ambayo binafsi sijaielewa na  sikuona umuhimu wa kuifungua.
 Account hii inayotumia jina la Adam Mchomvu sijajua kama ni yake ama fake ..
Na kama ni  yake sijajua kama  wame hack wakaandika au ameandika yeye mwenyewe

COMMENT ZA WADAU:


2 comments:

  1. Hivi wewe kaka Adamu umejishushia heshima, nakwambia huyu dada yuko juu humuweziMUNGU kampa

    ReplyDelete
  2. Adam WEWE PICHA ZAKO ULIZOKUWA UNAFIRWA PALE CONTAINER THAT DAY NIGHT HAZIJAWEKWA???? AU TUKAZINUNUEEEEEE TUZIWEKEE??? ACHA USENGE!

    ReplyDelete