Tuesday, May 28, 2013

AIBU: VIDEO YA NGONO YA WANAFUNZI WA COLLAGE MOJA ILIYOPO DODOMA YAVUJA....WALIJIREKODI WENYEWE NA KUISAMBAZA




Baadhi ya wanafunzi  wa vyuo vikuu mbalimbali mjini Dodoma  wameoza kwa matukio machafu ya ngono..

Uchunguzi wetu umebaini kuwa siyo kila mwanachuo anayepata nafasi hiyo adimu ya kujiunga na elimu ya juu anafanya kile kilichokusudiwa, badala yake wanafanya kinyume kwa kujihusisha na vitendo haramu na hatarishi vya ngono.


Katika uchunguzi wa muda mrefu, mpekuzi blog imefanikiwa kunasa matukio mbalimbali machafu yaliyopitiliza ya vitendo vya ngono  ambapo picha  na video ya ngono   ya  wanafunzi  wanaosoma chuo/COLLAGE   moja  mjini Dodoma   imenaswa laivu....
Tarehe 20  mwezi huu wa tano,mpekuzi blog ilipokea simu kutoka  kwa mdau mmoja  ambaye  aliipasha  juu ya kuwepo kwa mkanda wa ngono  chuoni hapo ambao umerekodiwa  na wanafunzi wa chuo/COLLAGE  hiyo....
 
Hapa walikuwa wakitazama camera ambayo waliitegesha wenyewe
--------------
Baada ya tarifa hiyo, mtandao huu ulimteua mpekuzi  mmoja  ambaye alikabidhiwa majukumu ya kuujua ukweli ikiwa ni pamoja na kuipata video  hiyo kwa gharama yoyote kama ushahidi....

Mpekuzi huyo alifanya kama alivyoelekezwa.Tarehe 22 may alifanikiwa kuonana  na mnyetishaji huyo  ambaye alimpa mkanda mzima  wa tukio hilo..
Mazungumzo yao:

Mpekuzi: Vipi kamanda, pole na kitabu!
Mnyetishaji: Asante kaka, poleni na kazi
Mpekuzi: Asante sana, suala langu ni moja tu...ambalo ni kuipata hiyo video , maelezo mengine baadae.
Mnyetishaji: (anacheka): Kaka  dunia imeoza...chuo/COLLAGE  imegeuzwa kambi ya ngono.Watu wanabebana kama kuku, mbaya zaidi wanajirekodi  live mithiri ya wacheza xxxxxxx..

Mpekuzi: Kwanza ilikuwaje wakajirekodi?

Mnyetishaji: Unajua sisi wanafunzi   tuna ile hali ya kusifiana mbele ya wenzetu.Kwa hiyo siku ukitoka na demu, ni lazima masela wajue kama ulipiga kazi kweli au ulizingua...

Inavyoonesha  ni kwamba huyu jamaa alitaka kuwathibitishia washikaji zake kwamba alimtungua huyu dem, na ndo maana akamrekodi.

Mpekuzi: ( kicheko kikali) Dah! Wanafunzi mnambo sana aisee...!!Kumbe na wewe ni mdau.Ilikuwaje video hii ikasambaa? wakishajirekodi   hubaki kwa mwenyenayo au husambazwa kwa washikaji?

Mnyetishaji: Kaka  mimi siyo mdau na  ndo maana  nikawapa huu mchongo  ili msaidie  kulikemea hili.Wakishajirekodi, video hubaki kwa mwenye nayo tu.Ukitaka kuona  ni lazima uende kwa mwenyenayo.

Hii imevuja kwa sababu jamaa alijiamini na kuwapa washikaji zake wa karibu ambapo tangu siku hiyo video ilianza kusambaa kwa kasi.

Mpekuzi: Turudi kwenye point kaka...Ntaipataje  hiyo video  ili na mimi niamini???  

Mnyetishaji: Video ninayo, ila ni lazima unitoe kidogo, nimechacha  mwanao..!!

Mpekuzi: Aaah!  kaka  umeanza  uswahili  tena?  haya usijali, ntakutoa Dinner.

Mnyetishaji: Asante kaka, ila msinitaje.

Mpekuzi: Usijali kamanda, na ndo maana sijataka  hata kuuliza mengi kuhusu wewe.Kazi yangu ilikuwa ni kuupata mkanda basi.

Hatimaye mpekuzi wetu alifanikwa kuipata video hiyo  ya aibu.Ni ngumu sana kuamini kama wabongo tumefikia hatua hii  ya laana.


Kwa muda mrefu tumekuwa tukiripoti juu ya matukio machafu yanayotendwa na madenti kwa kuweka picha tu....Baadhi ya watu wamekuwa wakipinga na kudai kuwa  hizo  si za tanzania....

Awamu hii tutaishusha  video  hiyo  kama  ilivyo  ili  jamii  ijionee.Ni video ndefu ( saa nzima).Tumeivunja katika vipande 6.

VIDEO  TUNAI  UPLOAD....<< VUTA SUBIRA KIDOGO>>

25 comments:

  1. harafu rekebisha spelling ya neno COLLEGE! sio COLLAGE??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nawe rekebisha neno HARAFU. Sahihi ni HALAFU!

      Delete
  2. hata mi naona wamekosa la kufanya sidhani kama nia yao ilikua ni kujirekodi na kuipublish ila aliyethiyo picha ndio kakosea na wao pia kwao itakua fundisho kwa nn ww km mwanamke ukubali kurekodiwa alaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  3. du kweli balaa

    ReplyDelete
  4. PAMBAF KABISA, KWANZA VIDEO IPO WAPI? MNADHALILISHA WATU BURE, SEHTWANI NYIE!!!!!

    ReplyDelete
  5. Sio kiivyo mmewadhlish ila ndo wameosom number watakomaaa

    ReplyDelete
  6. Hawaja dhalilishwa wala nini hiyo ndiyo safi ili wajutie walichofanya kuwa sio fresh huo ni UFIRAUNI!!!

    ReplyDelete
  7. jamani na mim naitak hyo video

    ReplyDelete
  8. acheni usenge,mbona video haipo.

    ReplyDelete
  9. hiyo video mna upload mwezi?

    ReplyDelete
  10. Sasa video ya nini wakati kilichotendeka kinajulikana? Au ndo mambo yale ya "unaangalia mechi ya wenzenu midadi ikipanda mcheze yenu?!"

    ReplyDelete
  11. pumbavu kabisa ili tujue mnajua sana kusex or wat jaman kuna watu wengine wa ajabu sijui hawnana wazazi EBO!!!!!

    ReplyDelete
  12. Video ipo inaurefu wa lisaa limoja na dakika kadhaa
    mshikaji alikuwa analazimisha maana demu alikuwa anagomea kurekodi.
    anayeitaka anicheck ninayo

    ReplyDelete
    Replies
    1. nitumie hiyo video au niuongo akuna cha video ni picha tu

      Delete
  13. Hivi nyinyi kwanini mnajiani namna hiyo, wazazi wenu wanajikamua kuwalipia ada nyinyi mnakwenda kusoma shahada ya ngono. acheni hayo watoto mtayakuta

    ReplyDelete
  14. endeleeni kuwafuatilia hao wangonokaji mashuleni ili kuzinusuru ada za wazazi wao na kuwaepusha na moto wa jahanamu kwani mnavyowaanika wataacha

    ReplyDelete
  15. Nyie wasenge 2 hamna lolote. mmechukua picha cjui wapi mnaanza kuja ku2apploadia hapo.

    ReplyDelete
  16. oya mnatuzingua hyo video ipo wapi? achene hzo nyie.

    ReplyDelete
  17. hiyo video iko wapi

    ReplyDelete
  18. Hiyo video ipo mbona, vuteni subira tu

    ReplyDelete
  19. bongo bana ndo mitindo huru....
    no comment.....!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  20. Kwa sasa mnaona raha lakini mwisho wake mtaona karaha na balaa. Mchelea mwana kulia ulia yeye mwenyewe.

    ReplyDelete
  21. du ndo wanabalee msiwalaum sana ndo mech ya kwnza ila dem mzoefu'mshkaj kamuuza dem kapiga trouzer

    ReplyDelete
  22. Mi naona wote wapuuz tu kuendelea kuwajadili ni kuwapaisha wakati kwanza hawajui lolote zaidi ni kujidhalilisha na hiyo tayari ni record mbaya katika maisha yao hakuna future tena katika maisha ya mafanikio kama wanataka kufanikiwa labda wameenda chuo kupoteza muda hata katika uongozi tayari wameshakua na scandal ambayo kuifuta haiwezekani katika jamii ya leo yenye democracia ya kweli na sio udhalilishaji wa namna hiyo katika jamii ya usawa. vitendo hivyo siku moja vitawagharimu sana japo leo wanaonekana mashujaa lakini watajutia siku moja kati yao mmojawapo atajua alifanya utoto na kukosa kitu au nafasi muhimu sana atakayokua ametegemea kuipata.

    ReplyDelete