Saturday, May 18, 2013

HIVI NDIVYO ZE COMEDY WALIVYONASWA LIVE UFUKWENI

Picha za wasanii wa kundi la Ze Komedi zilizoonekana hivi karibuni wakiwa ufukweni na mabinti wasiojulikana, maeneo ya Kigamboni zimezusha gumzo huku familia za wasichana hao zilikija juu sababu ya “utata” wa picha hizo. picha-ze-comedy


picha-ze-komedi


picha-ze-komedi-0


 Masanii wa kundi la Ze Komedy Master Face akiwa na mmoja wa wasichana hao.




 Hapa  msanii Kiwewe akiwa amewakumbatia wabint hao kabla ya kuingia nao kwenye maji

 MmoJa wa wasichana hao aliyejitambulisha kwa jina la Happy akiwa na kingua cha aibu kabla ya kukivua kabisa.

 Hapa tayari akiwa amechojoa nguo



 Hapa Happy na Master Face na Happy wakiwa wamedata kwa mahaba.Ilikuwa ni aibu mbele ya watu


 Haya Master Face umepewa "mgongo" huo kazi kwako habati hiyooooooooo kakaangu!



 Hapa Happy akiwa na msanii mwingine wa kundi hilo Manaiki Sanga kama anavyoonekana kwenye picha.

 Hapa msanii Masawe Mtata akiwa amedata na mmoja wa wasichana hao wanaodaiwa kurubuniwa.





Picha za aibu zinazowaonesha wasanii wa kundi la Ze Komediwakiwa kwenye fukwe moja ya huko Kigamboni zimezua balaa kubwa ......
Happy kabla hajavua nguo.... 
==
Mtandao huu umefanikiwa kuzipata picha hizi kutoka kwa msomaji wetu mpendwa ambaye kwa uzalendo wake ametutumia kwa njia ya email huku akielezea kwa kifupi kuhusu sakata hilo la aibu..... 

Happy akichezewa matiti na master Face huku akichekelea
Huyu ni Happy na Master Face wakifanya Uchafu wao....Hapa wanatomasana kabla ya uzalendo kuwashinda na kuamua kuvunja amri ya sita...
Vipi baby....umezidiwa.....!!!! Aibu tupu 
==
Mdau huyo anaripoti kwamba, kundi hilo liliingia ndani ya ufukwe wa Chadibwa na kuanza kufanya mambo ya aibu mbele ya watu..... 
Wasanii walioongoza kwa mambo ya aibu ni mdada mmoja aliyejulikana kwa jina la HAPPY ambaye ni mrembo aliyejigeuza mbwa na kukubali kushikwashikwa ovyo matiti yake na viungo vingine "sensitive" bila kujali watu.....


Matiti bado yanaendelea kuteswa
Kiwewe naye alikuwa kivyake na wakwake.....


Mbali na Happy, kulikuwa na Msanii KIWEWE ambaye yeye alikuwa akijimilikisha VIUNO vya mabinti hao bila aibu..... 
Achilia mbali Kiwewe, alikuwepo pia MANAIKI SANGA ambaye naye alikuwa akikumbatia watatu watatu....Cha ajabu ni kwamba, yeye alikuwa kavaaa, akina dada walikuwa uchi.....
Aliyetia aibu ya mwaka ni MASTER FACE ambaye kwa mujibu wa mdau alitutumia picha hizi ni kwamba yeye na HAPPY walifikia hadi hatua ya kuvunja amri ya sita nyuma ya gari.....!!!!
Uzalendo uliwashinda wakaamua wamalizane...

Picha hizi ambazo blog hii ilizinasa kwa gharama kubwa toka kwa mmoja wa wafanyakazi wa fukwe ya Chadibwa zilikopigwa bila kundi hilo kutambua kama walikuwa wanafotolewa picha hizo.

Habari zaidi zilisema kuwa picha tangu zimewekwa kwenye blog hii zimeanza kusambaa hadi kuwafikia wanafamilia ambao wamekuja juu huku wengine wakitaka kuchukuwa hatua za kuwashtaki wasanii hao kwa udharirishaji wa watoto wao.

Mwandishi wetu ilimtafuta kiongozi wa kundi hilo Mtanga ili kuzungumzia ambapo alipatikana na kueleza kwa ufupi " Kaka hali ya Mungu mimi sijaiona hizo picha hivyo nashindwa kueleza chochote,Isipokuwa kama kuna malalamiko yoyote toka kwa wanafamilia hao wafike ofisini kwetu tuweke sawa" Alisema Mtanga

2 comments:

  1. hao malaya 2 sema comedy km waliduu nao bila ndom they finished,hzo pcha komedy wamepiga wenyewe kutafuta umaarufu,tupa kuleeee!

    ReplyDelete
  2. Uchafu ondoa kabisa, wote hawana akili za kutosha.

    ReplyDelete