Monday, June 03, 2013

PICHA 4:MWILI WA ALBERT MANGWEHA WAANZA KUAGWA NCHINI SOUTH AFRICA

Muda huu wa saa kumi na Mbili kwa saa za Afrika mashariki
kwa saa za South Africa ni
saa kumi na Moja jioni.....tukiwa bado tupo kwenye majonzi
makubwa yakupotelewa na ndugu yetu
Albert Mangweha.....Baada ya ratiba kupangika watanzania
waishio nchini South Africa
wamepata nafasi ya kuaga mwili wa Albert Mangweha
 kuelekea katika safari ya mwisho...wakiongozwa na Msanii
Bushoke na Mtoto wa Mhe. Kingunge Ngombale mwiru
,Kinjeketile wanaosimamia mipango ya kuaga mwili nchini South Africa

ZIFUATAZO NI PICHA 4 WATANZANIA WAISHIO SOUTH
 AFRICA WAKIAGA MWILI WA
ALBERT MANGWEHA:
Shugli ya kuaga mwili ikiendelea muda huu nchini South Africa.....
Kinjeketile katikati akiwa na watanzania waishio nchini South Africa...
Msanii Bushoke kushoto, Moja ya watu walioko bega kwa bega
kusimamia mipango ya kuaga mwili
nchini South Africa....

No comments:

Post a Comment