Sunday, June 30, 2013

RIHANNA ANIKA NYETI ZAKE KWA MARA NYINGINE TENA.. HII YA SASA NI LIVE BILA CHENGA



 
Hii ni  makusudi au ni bahati mbaya, msanii kutoka nchini marekani ambaye ni rihanna amekua katika aibu nzito siku za hivi karibuni baada ya picha yake ya mara ya kwanza kuonesha nyeti yake, leo hii picha ya msanii huyo ambayo imeonyesha live maungo yake (nyeti) wakati alipokua beach..., hapana chezea mapaparazi..
     

5 comments:

  1. Ana mzigo wa haja!!! Ye mdogomdogo lakini uwanja wake mkubwa ka uwanja wa taifa.

    ReplyDelete
  2. Bahati mbaya...,

    ReplyDelete
  3. nyeti zote ni sawa ila kwa nini zakwake ziwindwe kwakuuza gazeti? UMAARUFU UNA MAMBO KUWENI MAKINI...... I FEEL MERCY FOR HER.....HAYUKO TENA HURU KU ENJOY MAISHA YAKE

    ReplyDelete
  4. da! hiyo used sana! pole kwa wanaomtongoza

    ReplyDelete
  5. mwacheni mbona mnamsema vibaya ivo?it's not gud.She lives her own life we shouldn't interfear her lifestyle.

    ReplyDelete