Friday, July 19, 2013

PICHA ZA UCHI ZA MISS UTALII TANZANIA ZAVUJA MITANDAONI

 Wakati  maelfu ha waumini wa dini la Kiislam duniani wakiwa ndani ya mfungo mtukufu ,hali imekuwa tofauti  kwa aliyekuwa mshiriki wa shindano la kumtafuta Miss Utalii Taifa  maarufu  kwa  jina  la  Faithiya Madoud  ambaye  ameamua  kupiga picha  za  uchi  kwa  makusudi  ...
 
 
 
 
 
 
  Kwa  mujibu  wa  chanzo  cha  picha, mrembo  huyu  anadaiwa  kujipiga  akiwa  uchi ili ajiongezee  umaarufu ambao  alianza  kuuonja  kupitia  filamu  zake  za  "Mrembo  wa Facebook"  na  "nimpende  nani"

-Picha  kwa  hisani  ya  Xdjaz

5 comments:

  1. sidhani kama ni hekima kwa kuzionyesha hapo, kwanza ni mwanamke mwenzenu kuziweka ni kuzalilisha uanamke wema zitoe p'se

    ReplyDelete
  2. huyo ninani aliye piga picha za namna hiyo?

    ReplyDelete
  3. Kwa kweli mie hapo sijaona cha ajabu chochote kwa kuwa matako maziwa tumbo kuma vyote ni viungo vya kawaida tu kwa mwanadamu. Ila ningeshtuka sana kama Ningeona kuwa huyo mwnamke anatombwa na tena tuonyeshwe kabisa mboo inavyo muingia na tuone anavyo isikilizia Hapo ndio tungesema picha chafu hizo sio chafu kabisa ni za kawaida sana kwangu sijui kwa wenzangu labda ambao hamjazoea kuona vitu kama hivyo.

    ReplyDelete
  4. Wewe siunafilwa ndomaana unaona so picha mbaya

    ReplyDelete