Friday, August 30, 2013

HAPPY BIRTHDAY HEMEDY: UJUMBE ALOANDIKIWA NA NISHA WAZUA MASWALI.

Hemedy na Nisha katika moja ya filamu walizoigiza pamoja.



Leo ni birthday ya Hemedy Suleiman akitimiza miaka 27 ambaye ni muigizaji wa filamu na pia mwanamuziki wa Bongofleva. Ametumiwa wishes nyingi na fans wake huku ujumbe wa star mwenzake Salma Jabu(Nisha) ukionekana kuzua maswali. Nisha ameandika hivi.......
 “HAPPY BIRTHDAY.. mwanaume unaefanana na mwanaume wa maisha yangu, mwanaume nnaempenda kuliko chochote duniani,mwanaume alienifanya nisione mwingine duniani zaidi yake,mwanaume akiyenipunguza kilo kumi ndani ya siku 20,(mind ur own bizzness usiniulize kwanini), ninapokuangalia ww namuona yeye,, HAPPY BIRTHDAY my Lusungu my Fernandoo .. my Mathias,, maisha mema na yenye baraka tele yawe mbele na nyuma yako..”

Hemedy ameigiza filamu nyingi na ametoa nyimbo kadhaa pia tangu alipoibukia katika shindano la Tusker Project fame miaka michache ilopita. Yeye na Nisha pia wameigiza filamu kadhaa pamoja kama vile Red Cross, Matilda, Tikisa na nyinginezo
Happy birthday Hemedy.

No comments:

Post a Comment