Wednesday, August 28, 2013

HIVI MNAONA SIFA KUPIGA PICHA UCHI AU?MAANA SASA MNABOA KINA DADA

Tabia  ya  kupiga picha  chafu  za utupu  imeendela kuwatafuna  akina  dada  hapa  nchini.....
Tabia hii  ilianzia  kwa  wasanii maarufu kama  WEMA SEPETU,  JACK  WA  CHUZ,  LULU MICHAEL  RAYUU na sasa  imeingia  kwa  warembo wa  kawaida 

Pamoja na jitihada za kuwaanika watu  hawa, tabia hii  imeendelea kuota mizizi kila kukicha.Wahusika wakuu wa  uchafu  huu ni akina dada.......
Iko haja kwa  akina  dada  kujitathmini.....Kwa  nini  kila siku ni wao tu???

1 comment:

  1. kama yeye kaamua kujianika na kujidharirisha kwanini unamsitili kwa hicho kivuli cheusi toa tuone kamavipi usituoneshe

    ReplyDelete