Sunday, August 04, 2013

MAJANGA!!! WANAFUNZI WA KIKE WAJIUZA MTANDAONI....


Katika hali ya kushangaza msichana mmoja anaejiita Seche Mautamu ambae anajiuza kupita mtandao wa kijamii wa facebook kwa kuweka picha zake za utupu. Zifuatazo ni picha zake hizo na baada ya hizo picha utakuta link ya PROFILE yake ya facebook. Ukienda kwenye profile yake hiyo nenda kwenye About utaona AMESEMA anasoma CHUO ! Kama ni kweli ni mwanafunzi wa CHUO then taifa letu lina tatizo kubwa kuliko tunavyodhani.


udom
 KWA USHAHIDI ZAIDI KWENYE FASIBUKU YAKE: ANATUMIA  JINA LA SECHE MAUTAMU

No comments:

Post a Comment