Saturday, September 07, 2013

BADO LAANA INAZIDI KUTUTAFUNA .!!! PICHA ZA UTUPU ZA WANAFUNZI WAKIFANYA NGONO ZAVUJA MTANDAONI TENA ...

LAANA...!!! PICHA ZA UTUPU ZA WANAFUNZI WAKIFANYA NGONO ZAVUJA MTANDAONI...

Imekuwa kama fashion sasa kwa watu waliokatika mahusiano ya kimapenzi kujipiga picha za uchi wakati wakingonoka.
Leo tumezinyaka Picha  chafu  za  wanafunzi  wa  sekondary  moja  maarufu hapa nchini  kutoka kwa mnyetishaji wetu....
Katika  picha  hizo, wanafunzi  wawili  wakiwa  na  sare  za  shule  mwanume anaonekana  akimnyonya maziwa mwanafunzi mwenzake wa kike huku  kamera  yao  waliyoitegesha  ikiwarekodi...Bado thesuperstarstz tunazihakiki baadhi ya picha ikiwa ni pamoja na kuziwekea vivuli sehemu ambazo hazina maadili na kisha tutaziweka wazi kwani na wao walijirekodi wenyewe na haya ndio malengo au dhamira yao.

No comments:

Post a Comment