Friday, September 13, 2013

BINTI WA KIBONGO AMBAYE NI TABIA YAKE KUPIGA PICHA ZA UCHI NA KUZISAMBAZA





Utandawazi  umeendelea  kuwaangamiza  dada  zetu  wanaopenda  kuiga  mambo  wasiyoyajua....

Katika  uchunguzi  wetu, mtandao  huu  umefanikiwa  kuzinasa  picha  za  mrembo  huyu akiwa  katika  pozi  la  nusu  uchi.

Hii si  mara  ya  kwanza  kwa  mtandao  huu  kuzinasa  picha  za  mrembo huyu ambazo  husambazwa  na  yeye  mwenyewe  kwa  wapenzi  wake  na  mashosti  zake....

Mapema  mwezi wa  saba, mtandao  huu  ulizinasa  picha  2  za  mrembo  huyu  na  kuamua  kuzipotezea. Mwezi  wa nane  tulinasa  picha  zake  tena  na  kuamua  kuzipotezea...

Awamu  hii  tumetumiwa  tena  sample  nyingine  ya  picha  zake  za  utupu.Hii  inadhihirisha  kwamba  ni  kawaida  yake  kujifotoa  akiwa  mtupu.

Kwa  kuwa  sote  tunajua  kwamba  maadili  ya  kitanzania  hayaruhusu   mchezo  huu  mchafu  wa  mikanda  na  picha  za  uchi, mtandao  huu  umeamua  kumuumbua  kama  ilivyo  kwa  watu  wengine  ili  iwe  fundisho  kwa  dada  zetu  wengine. 
Lakini ni jambo la kushangaza sana pale mtu anapoamua kupiga picha za uchi  na kuzisambaza,kwa kweli me sijui kwanini mtu mwenye akili timamu anaamua kujidhalilisha kiasi hiki.Na nimegundua ndio maana vita hii imekuwa ngumu kama ya madawa ya kulevya,coz watu wanafanya makusudi wakiwa na akili zao timamu.How do u walk in streets knowing that everybody has seen u naked by the way? Yani inashangaza sana the way some people think and do things...


TUJIKUMBUSHE:
Mapema  mwezi  wa  sita  mwaka  huu, polisi  kanda  maalumu  ya  Dar  ilimfukuza  kazi  polisi mmoja  wa  kike  baada  ya  picha  zake  za  UCHI  kuvuja  mitandaoni.

Hii  inadhihirisha  umakini  wa  serikali  yetu  katika  kuyalinda  na  kuyatetea  maadili  ya  mtanzania  ambayo  yamekuwa  yakibomolewa  makusudi kila iitwapo leo.


Tafadhali wakubwa tu ndo wanaruhusiwa kuangalia picha hizi


<< PICHA YA KWANZA HAPA>>



1 comment:

  1. Achukuliwe hatua kali sana ni mchafuzi wa mazingira na maadili.

    ReplyDelete