Thursday, September 19, 2013

DIAMOND AKISAFIRI HUWA NAKUWA MGONJWA KIUKWELI..PENNY

Penny au sukari ya Diamond

Yule mwanadada anayewapandisha presha wadada wa mujini Penny mungilwa ama ukipenda muite sukari ya Diamond amechonga na thesuperstarstz nakueleza mengi kuhusu sukari wake huyo ambaye kwa sasa yupo nchini malaysia katika bonge la show.

Akipiga stori na thesuperstarstz penny ambaye pia ni mtangazaji wa Tv hapa nchini tanzania amesema kwake hakuna wakati mgumu anaoupata kama Diamond akisafiri penny aliielezea thesupestarstz kuwa anaumia sana kumkosa sukari wake huyo na mara nyingi hujikuta akiugua kabisa kama diamond akimtajia safari.
Penny ameyasema hayo wakati diamond akiwa nchini malaysia kikazi alikokwenda kupiga bonge la show nchini humo na kumuacha penny ndani ya bongo....Kiukweli hakuna wakati mgumu na huwa naumwa kama diamond akisafiri yaani huwez  amini nimemzoea sana bby wangu jamani alisema penny
Muandishi wetu alimdadisi kutaka kujua kwanini aumwe au hamtakii mwenzie mafanikio maana mtu kama diamond anaposafiri kikazi ujue ndio anaingiza mkwanja na pia anajitangaza yeye na nchi yetu kiujumla ambapo panny alianza kwa kuna kuwa hamtakii mafanikio nakuongeza kuwa..No nafurahi d anaposafiri na ninamtakia mafanikio mema ila nataka ujue hii nikutokana na jinsi tulivyoshibana na kuzoeana na sio mimi pekee yangu hata yeye nikisafiri hapati usingizi kucha ni simu hadi kunakucha alisema mwanadada huyo
Penny mapozi
Hapo ni kama alimchokoza mwandishi wetu nakujikuta akitaka kujua kama huwa kuna wakati wanasafiri wote au lah!!,,Mbona mara nyingi tu alijibu kifupi na ndipo nilipomuuliza kwanini hali hiyo inamtokea akasema.... Unajua mimi na Nassebu tumekuwa kama mapacha sasa mmoja akienda mbali na mwenzie basi aliyebaki huwa kama mgonjwa na ndio maana diamond akiwa mbali na mimi utakuta tunaongea na simu hadi mimi na mzuia maana hatulali sasa na hii ni ili kunifanya nione tupo wote kiukweli tumezoeana sana aliendelea kusema penny 
Hilo bango hapo juu ndio kazi liyompeleka Diamond huko Malaysia ambapoa kwa mujibu wake ni kwamba atahakikisha anaacha jina huko kama kawaida yake.

4 comments:

  1. pouleee mamyto,ndo anasaka mahela,

    ReplyDelete
  2. Unaruhusiwa kumfata maana atakukuta uko muhimbili bure au atakatisha shoo kuja kukuuguza

    ReplyDelete
  3. umrembo dadangu

    ReplyDelete
  4. si nwewe uwe unaongozana naye tu kila mahali ya nini kuumiza moyo wako.

    ReplyDelete