Monday, September 09, 2013

HUYU NDIO MKENYA ANAYEDAIWA KUWA DEMU WA DIAMOND PLATINUMZ ...NA HIZI NDIZO PICHA ZAKE ZA ZA UCHI...

 Angel Maggie ni Mkenya ambaye wiki hii amepamba mitandao kadhaa ya nchini kenya akisemekana kuwa mpenzi wa mwanamuziki Diamond Platinumz ingawa Diamond mwenyewe bado hajaweka wazi kama ni kweli au lah! licha ya kwamba wanajuana muda sasa.
Hata katika shows alizofanya Diamond hivi karibuni Nairobi na Mombasa alikuwa na Angel muda mwingi. Angalia picha zake mpya.......................

 
KUPATA STORY YA DIAMOND NA HUYU BINT BOFYA HAPA

No comments:

Post a Comment