Monday, September 09, 2013

PICHA ZA UCHI ZA BINTI MWINGINE WA KIBONGO ZANASWA....!!!

Jinamizi  la  picha  za  utupu  limeendelea  kuwatafuta  akina  dada  ambapo  leo  hii  mnyetishaji wetu  amefanikiwa  kuzinasa  picha  mbaya  za  binti  mmoja  wa  kibongo  ambaye mpaka sasa haijafahamika kama  ni  mwanafunzi  wa   chuo au laah....

Picha  hizo  za  laana  zinamuonesha  binti  huyo  akiwa  uchi  wa  mnyama  ndani  ya  chumba kimoja kinacho sadikiwa ni hotel

  Blog hii tunakemea vikali vitendo kama hivi vinavyofanywa na wadada zetu wa kitanzania, ambavyo kwa sasa vinaonekana kushamili kwa kasi.....

No comments:

Post a Comment