Saturday, September 07, 2013

PICHA ZA UCHI ZA MDADA MWINGINE ZAVUJA MTANDAONI.....


Ile dhana ya madada zetu kujidhalilisha kila siku kwa wapenzi wao kwa kukubali kupigwa picha ya utupu kiutaniutani ..na mwishowe kusambaa kwa watu wake wa karibu na mpaka kwenye mitandao Sasa inatakiwa serikali isifumbie macho kwa wote,yeye pamoja na huyo aliye mfotoa......

kuzishughulikia..
Leo tunakutana na huyu dada (jina tunalo) yeye ni mfanyakazi katika shirika moja(jina tunalo)...Nae picha zake za utupu ambazo alipigwa na mpenziwake na nyingine alijipiga mwenyewe na kumkabidhi mpenziwe Na baada ya mahusiano yao kuisha picha hizo zinaanza kusambaa na kudhalilisha jamii haswa kwa wanawake.....
Sasa baada ya kusambaa ndio wanawake (husika) huanza kulalamika kwa kusambaziwa picha hizo na ma ex-boyfrnd wao...Je ni busara kujipiga picha za utupu na kumuachia mtu mwingine aondoke nazo...?Tujifunze
Team ya habarizetuleo blog kama kawaida yetu tulitonywa na mnyetishaji wetu  na kuzinasa picha hizi na lengo letu ni kujifunza na kuwaumbua wale wote tabia kama hizi na pia kuifumbua macho serikali iianze kuchukua hatua na sio kulifumbia macho na kutunga sera ambazo hawajikiti kuzishughulikia


source: habarizetuleo.blogspot.com

No comments:

Post a Comment