Friday, September 20, 2013

SAM WA UKWELI AMUUWA MDOGO WAKE INASIKITISHA.




Msanii makali wa bongo fleva sam wa ukweli leo katika kipindi cha leo tena amewatia watu simanzi kutoka na historia ya maisha yake ambayo imejaa majonzi na simanzi.


Akizungumza na Dina mariousi katika kipindi cha leo tena katika redio ya clouds sam amesema kuwa katika maisha yake hatasau maisha magumu sana aliyopitia wakati akiwa mtoto hadi kuwa sam wa ukweli,Amesema kuwa baba yake mzazi aliwahi kupotea na na kufanya watu kuamini kuwa alifariki jambo lililofanya waishi maisha magumu sana huku wakitegemea maisha ya kilimo na baada ya muda ikabidi mama yake sam aolewe na mwanaume mwingine.
Sam wa ukweli katika pozi
Sam ameeleza kuwa hakuna kitu kinachomuuma sana kama siku alipomdondosha mdogo wake chini na kumsababishia kifo kutokana na kuanguka kwake,msanii huyo amesema kuwa kisa hicho kilitokea wakati mama yake akiwa shambani na kumuacha sam na mdogo wake na ilipofika mchana sam aliyekuwa kambeba mdogo wake huku akitokea ndani ndani akiwa kabeba uji wa huyo mtoto,ila kwa bahati mbaya sam alijikwaa na kudondoka chini na kumfanya yule mtoto alie sana hadi baba huyo wa kufikia wa sam alipokuja na kuanza kumfokea sam hadi mama yake alipokuja na kumnyonyesha mtoto na kulala ula usiku mtoto alianza kulia kwa staili ya kustuka ikapidi wampeleke hosptali ya mision na alipoangaliwa alionekana hana kitu ikabidi waondoke nae hadi kwa wataalamu wa jadi ila muda mfupi yule mtoto akafariki.

Sam anasema kuwa baada ya hapo baba huyo wa kufikia alisema sam kamuua mwanae maksudi na kuleta mtafaruku mzito katika familia yao jambo lililosababisha ndoa hiyo kuvunjika  na wakarudi kwa bibi yake mzaa mama  na ndipo walipokuja kushangaa baada ya  baba yao mzazi ambae waliambiwa kafa kurudi nyumbani akiwa mzima kabisa na ndio safari ya kuja dar kwa mara ya kwanza.

Historia ya sam ilionyesha kuwa ndefu hadi kumfanya dina kuikatisha kwakumuambia atafute wimbo na hapo ndipo thesuperstarstz ilipomtafuta sam kwa simu na kumpa pole,ama kwa hakika maisha ni safari ndefu sana.

No comments:

Post a Comment