Friday, October 25, 2013

AMA KWA HAKIKA KIAMA KIMESHAKARIBIA HII NI AIBU YA MWAKA VIDEO YA MAMA AFANYA MAPENZI MBELE YA MTOTO WAKE...


Ni tukio  la  aibu   na  lenye  kuumiza  mno  lililotendeka  mbele  ya  mtoto  mdogo akishuhudia mama yake akingonoka bila hata aibu huku akiua wazi kuwa mtoto anawaona.

Huyu  ni  mama  wa  kizimbambwe  ambaye  alikuwa  akifanya  “mapenzi  ya  kuiba”.. ..Hapa  namaanisha  alikuwa  “akisaliti”  na ndo  maana  wamediriki  kutenda  uchafu  huu mbele  ya  mtoto.
Katika  video  hii, mtoto anaonekana  akiambaa  kitandani  huku  akilia  na kuita  “mama..!….”mamaa!.Mbaya  zaidi  ni  kwamba,  mtoto  huyu  hakusikilizwa  na badala  yake  waliendelea  kungonoka…!!!

Baada  ya  mtoto  kuona  hawamjali, aliamua  kujikokota  na kusogea  kidogo huku  akilia…Cha  kuumiza  ni  kwamba, mtoto  alinyanyua  mkono  wake  wa  kushoto  na  kushika  kichwa  huku  akimshuhudia  mama  yake  akingonoka……

Video  iko  hapo  chini

Tahadhali...
Kuidownload na kuingali ni lazima uwe mtu mzima haswa

No comments:

Post a Comment