Wednesday, October 30, 2013

LE MUTU AWAKAANGA BONGO MOVIE KWAKUTOKWENDA KWENYE MSIBA WA BABA YAKE WEMA SOMA ALIVYOWAPONDA AWAITA MAMBULULAZZZ FOOLS?"


@ LE MUTUZ LIVE STRAIGHT TALK:- 
AS USUAL I ALWAYS HAVE TO SAY SOMETHING WHEN THINGS ARE HOT ON THE FACT KWAMBA WASANII WENGI WA BONGO WAMESUSIA KWENDA MSIBA WA MSANII MWENZAO SUPER STAR WEMA SEPETU KWA SABABU HAJAENDA MISIBA YAO, NI SIMPLY FOOLISH THINKING COMING FROM UNEDUCATED FOOLS. OK SO WHAT? KWANI WEMA ALIWAOMBA KWENDA KWENYE MSIBA WAKE? 

LOOK HERE KAMA MIMI SIJI MSIBA WAKO MAANA YAKE NI SITEGEMEI WEWE UJE KWENYE WANGU, FULL STOP!! I CAN UNDERSTAND KAMA WEMA ANGEKUWA WA KWANZA KULALAMIKA KWAMBA WASANII HAWAKWENDA SAWA THEN HAWA WASANII WANGEKUWA NA HAKI YA KUTAMBA KWAMBA WAMEMSUSIA OTHERWISE I SEE THEM PLAYING FOOLS WITH THEMSELVES, MSIBA WA WEMA UMEHUDHURIWA MPAKA NA RAIS WA JAMHURI, MAKAMU WAKE, MAWAZIRI HIVI KWELI ALIWAHITAJI HAWA WASANII MBURULAZZZ FOOLS? OHHH PLEASE SPARE US YOUR FOOLISHNESS, I AM SURE KWAMBA WEMA WALA HAJUI KAMA HAWAKUJA CAUSE I WAS THERE JANA KULIKUWA NA WATU WENGI TU TENA MAARUFU SANA WA KILA KONA YA HILI TAIFA!!


- HAWA WASANII THEY SHOULD ALL GET A REAL JOB 9AM TO 5PM AND STOP BEING CRYING BABIES, WEMA ALIPOKOSA KWENDA KWENYE MISIBA YAO THE MESSAGE WAS VERY CLEAR KWAMBA NA WAO WASIJE WAKE LAKINI JE ALIPIGA KELELE KUWA SIENDI? SASA WAO KWA NINI WANAPIGA KELELE ZA KUTOKWENDA? NI KUJARIBU KULAZIMISHA UMAARUFU KWA NGUVU WALALAHI HAWA WOTE THEY SHOULD GET A REAL JOB NOW!!, BRAVO TO MY SUPER FRIEND SUPER STAR WEMA SEPETU!!! YOU ARE RIGHT ON THE TRACK!! GO! GO! BABY AND IT WAS KOOL JANA THAT I HAD FUN WITH YOUR MAMA SHE IS KOOL!! - LE MUTUZ

7 comments:

  1. Le mutuz kweli kama hajaenda kimya kimya nanyi mnatakiwa msiende kimya kimya. kweli kabisa.

    ReplyDelete
  2. Ni wivu tu hawana lolote

    ReplyDelete
  3. umenena kweli kabisa wanataka umaarufu kwa nguvu hao hahahahah wape wape hao le mutuz

    ReplyDelete
  4. Hakuna point hapo juu,na marafiki wa Wema ni mambulula pia cause hata ushauri mzuri hawampi, anachotakiwa kujifunza Wema ni kwamba kuna social issues inambidi aweze kuhudhuria kama kuonyesha ushirikiano kutokwenda kwake sio picha nzuri,na kumbuka Raisi na mawaziri hawakwenda pale kwasababu ya wema wamekwenda pale kwasababu ya Kifo cha kada wao wa chama cha mapinduzi so usimpe kichwa kwa ushabiki,jaribu kumshauri mambo mema sio kujitenga na wenzake,be serious acha ushabiki

    ReplyDelete