Tuesday, November 26, 2013

AMA KWELI POMBE MWANAHARAMU MWANADADA CHRISTINA MILIAN AUMBULIWA NA POMBE...!!! BAADA YA GLASS KADHAA AVUA NGUO NA KUONYESHA VITU VISIVYOSTAHILI KUONA HADHARANI...!! YANI AIBU TUPU

''Christina Milian''

MREMBO huyu hapa ndipo alipoanza kuvurugikiwa...!!!

Glass za kilaji zilivyozidi kupanda kichwani mambo yalianza kuwa hivi...!!!

TAFADHALI PICHA HIZI HAPA CHINI NI KWA WENYE UMRI WA MIAKA (18+)

      <<BOFYA HAPA KUANGALIA PICHA HIZO ...MH!>>

Watu weweeeeeeeeeeeeeee....!!! Mambo hadharani..! Ama kweli pombe haichagui mdhungu wala mnaniliu...!

Read more: http://mambomseto88.blogspot.com/2013/11/mwanadada-christina-milian-aumbuliwa-na.html#ixzz2ljCCxrXq

No comments:

Post a Comment