Tuesday, November 26, 2013

FLORA LYIMO AONYESHA CHUPI HADHARANI


GO BACK TO BED ', "MONDAY IS CANCELLED''   Wakati Diamond akisema "WATUACHE TULALE" Flora yeye anasema "MBUTA NANGA"

Angalia Picha zake hizo hapo chini.
 HABARI NDIYO HIYOO KWA PAMOJA'' CHUPI ZA KUSHINDIA HOME AU ZA KUVALIA KANGA MOJA NDIYO HIZO ''USIKAE BILA CHUPI JAMANI KWANI CHUPI ZINASAIDIA MAMBO MENGI SANA KATIKA MWILI WA BINADAM YOYOTE HASA KINA DADA WAKATI WAKUFIKIA UMMRI WAO WAKUTOKA UTOTONI NA KUINIA USICHANANI''MPO HAPO EEE'' YOU HAVE TO WEAR CHUPI AT ALL THE TIME MY DEARS'' 

No comments:

Post a Comment