Friday, November 08, 2013

HIVI UNADHANI UJANJA WA DIAMOND NI UZEMBE WA ALI KIBA??SASA SOMA HAPA ILI UJUE

Hata kama sio shabiki wa diamond ila kuna kitu lazima uwe kinakuvutia kutoka kwake.Unaweza kujitahidi kumchukia labda kutokana na skendo zake za nje ya muziki wake ila ukirudi kwenye muziki wake nadhani anastahili kuwa pale alipo.
Kuanzia muonekane wake mpaka anavyoweza kuji-brand kimataifa na anavyojua kucheza na akili za mashabiki.

Wasanii wengi wa bongo flava wana tabia ya kurithika kwa mafanikio yao ila Diamond toka atoke na Kamwambie mwaka 2009 mpaka 2013 amezidi kwenda juu bila kuonyesha kusuasua wala kutetereka.
Angalia video ya number 1.Wimbo unaweza sema ni wa kawaida kabisa ukilinganisha na mbagala, kamwambie au nitarejea ila akili ya kwenda kufanya video cape town,south africa kumeifanya nyimbo iwe number 1 kama jina lake lilivyo.

Ushawahi kujiuliza Ali kiba yupo wapi pamoja na kuwa kila mtu anajua ni mkali kuliko diamond?Ali kiba toka atoe my everything mwisho wa mwaka jana amepotea hata video ajatoa.Tukaja kumuona kwenye kidela na Abdu kiba bila kurefusha maneno Ali anashindwa kuufanya mziki wake kama mashabiki wake wanavyotarajia labda pengine angekuwa anafukuzana na diamond ila matokeo yake vijana wake kama Rich mavoko na Dimpoz ndio wapo nyuma ya Diamond huku Ali akibaki msanii mkali ambae ameshindwa kuendelea kutuonyesha ukali wake sijui anawaza nini!

Ushawahi kujiuliza kama ule wimbo wa airtel hands across the world waliopiga wakina r.kelly,fall ipupa,2 face kama nafac ile angeipata diamond leo angekuwa wapi?
Diamond leo anatuletea remix ya number 1 f.t Davido kila mtu anaisubiri kwa hamu ila Ali alishindwa hata kutuletea remix ya Dushelele f.t Fally ipupa pamoja kukaa nae wiki nzima wakifanya wimbo pamoja.
Diamond ni mjanja anaejua biashara ya mziki ilivyo labda pengine ni management yake inayomsimamia.Diamond kaweza kuubadilia mziki wetu kwa kiasi chake leo ndio msanii anaelipwa pesa nyingi kwa show.

Nampenda ali kiba,naipenda sauti yake,anajua mziki kuliko Diamond ila Ali ameshindwa kubadilika na kukubali soko la mziki linataka nini.

Amka Ali huyu Diamond hakuwezi ila usipokuwa makini utajikuta nyuma ya rich,barnaba,dimpoz na ben pol maana mziki sio kuimba peke yake mziki ni biashara pia.

5 comments:

  1. mziki ni kitu gani, ni dhambi tu. Unamnufaisha mtu hapa hapa duniani, ila kwa Allah ndio marejeo yetu. Tujitahdn kufanya ibada kwa sana. hawa wanamuziki ndio wanaofanya vizazi vizidi kupotea.

    ReplyDelete
  2. Management,Alikiba ni taasisi sasa,so lazima iwe na msimamizi(manager) mweshe dira ya kuifikisha "the alikibainstitution" mbali. Mcheza mpira wa Mbeya City ana msimamizi wake,why not AliK???

    ReplyDelete
  3. Sijauona ujanja wa Diamond hapa labda kama na wewe ni miongoni mwa wapiga debe wake, lakini pia ukweli ni kwamba ali kiba hafanyi mziki kushindana na diamond ila ninachojua wote ni wanamuziki kilammoja ananufaika kwa namna yake, kifupi unachokifanya hapa ni majungu au kujaribu kujipendekeza kwa mmoja wao na huo ni upuuzi (sorry ikikukera) na sidhani kama unatakwimu zozote za ukweli kuhusu kipato cha huyo unaemwita mjanja. Kwanini usifanye mambo yako badala ya kusifia au kuponda watu hapa

    ReplyDelete
  4. Kila mwanadamu atakosa kusemewa sifa ya mbaya basi itakuwa nzuri,mwachaneni diamond ala bata kwani fungu lake ndo lishafika,

    ReplyDelete
  5. yani kati ya maboya we Richard ndyo boya kabisa yan inavoonekana hata mzk uhujui cjuh ata umetokea wap unacmment ujinga 2 hapa

    ReplyDelete