Saturday, November 02, 2013

WASICHANA WAPIGANA DENDA NA KUSAGANA LIVE

Mi binafsi nakerwa sana ninapoona wanawake wanajiridhisha wenyewe kwa wenyewe kimapenzi wakati wanaume wengi wapo wakiwalilia kila leo!

Hivi inakuwaje unalala kitanda kimoja na mwanamke mwenzio huku mkisuguana sehemu zenu pendwa tena kwa hisia kali????

Mi binafsi huwa inaboa sana hii tabia ya madem kusagana ka mashine za unga!! tafuteni wanaume wawasugue mridhike!!


Zaeni sasa ninyi kwa ninyi kama mnaona ni sifa kufanya usagaji!! aaggh inaboa!

No comments:

Post a Comment