Tuesday, December 03, 2013

(18+) HII SASA FUNGA KAZI: MWANADADA IRENE ESPERIUS APIGA PICHA ZA UTUPU NA KUZI TAG KWA WATU FACEBOOK

 

 

Irene Esperius hapa akiwa katika Vazi la heshima. Alianza hivi kama masiara.. Picha ya kwanza   Hatua iliyofuatia ni hii kwa picha ya pili.


KILA kukicha tunalaumiwa sisi Bloggers eti tunawadhalilisha akinadada hoo angekuwa dadaako ungepost?.. Yani maswali kibao wakati hawa wadada wenyewe ndio wanapost sisi tunaziweka kama kukemea jamani wasomaji wetu wa ukweli msitulaumu sisi hatuna makosa. Kwa mfano kama dada huyu kazipost picha hizi za utupu mwenyewe kwenye Profile yake ya Facebook na akawatag watu kibao.

PICHA hii ya ya tatu ni funga kazi imebidi tuifiche...!


 Onyo! Ni marufuku kwa mtu yeyote mwenye umri wa chini ya miaka (18+) kutazama
 <<<BOFYA HAPA KUANGALIA PICHA YA UTUPU ALIYOTUMA FB>>>

No comments:

Post a Comment