Monday, December 02, 2013

NI AIBU==TIMBULO NA VAI WA UKWELI WAFANYA MADUDU HADHARANI

Ama kwa hakiki ustar ni mzigo mzito tena wa mwiba ukiubeba utaumia kauli hii inakuja kwa wasanii hawa wawili yaani msanii wa muziki ajulikanae kwa jina la timbulo na mwenzie wa movie ajulikanae kama vai wa ukweli mara baada ya kupigwa picha wakifanya uchafu hadharani bila aibu wala kujali maadili yetu.

Tukio hili lilitokea maeneo ya ilala usiku wa manane na kusababisha watu wazima kushangaa na kutoamini kilichokuwa kikiendelea kwa vijana hawa....Kiukweli wanatia aibu hayo mambo ni yakufanywa chumbani sio hapa hadharani alisikika akisema mwanadada aliyejitambulisha kwa jina la mama k.

Nae baba sonzo wa ilala aliyekuwa amekaa karibu na wawili hao alinyanyuka na kuondoka huku akisema hawezi kuangalia ule uchafu kwani nae ana watoto wa kike na wakubwa hivyo akiona ana hisia kama anamuona mwanae.
Hebu tazama picha hapa chini
h

No comments:

Post a Comment