Tuesday, February 04, 2014

MVUA KUBWA ZILIZONYESHA JIJINI MBEYA ZALETA MAFURIKO NA UHARIBIFU ENEO LA ILOLO ANGALIA PICHA

Bibi Enea mwenye umri zaidi ya miaka 80 akilia kwa uchungu kuwa vitu vyote vya ndani vimeharibika pia anamshukuru mungu kumponya na mafuriko hayo kwani alikuwa amelala maji ndiyo yamestua kitandani kwani maji yaliingia mpaka ndani



Bibi Enea mwenye umri zaidi ya miaka 80 mkazi wa Ilolo akituonyesha jinsi maji yalivyoharibu vitu vyake



Kanisa la Moravian Ilolo likiwa limejaa maji ndani


Hakika inasikitisha watoto hawa wametoka shule wanakuta nyumba yao imebomoka na mvua kubwa ilionyesha jijini Mbeya  wazahi wa watoto hao hawakuwepo nyumbani





Mwenyekiti wa mataa Sinde A  Anyandwile Mwansanu akiongea na waandishi wa habari





Mama na mwanae mgongoni hajui aanzie wapi kutoa maji yalioingia nyumbani kwake













Picha na Mbeya yetu

No comments:

Post a Comment