Friday, February 14, 2014

WEMA SEPETU NDANI YA LAWAMA KWAKUVUJISHA PICHA ZA UCHI ZA NAIMA,AMBAYE ANATUHUMIWA KUMPORA KIGOGO WA WEMA

Habari za ndana zimetua katika zulia la thesupestarstz na kueleza kuwa mwanadada nyota wa tanzania katika anga la filamu wema sepetu ameingia katika hatua mbaya na rafiki yake Kipenzi Naima ambaye hivi sasa ni maadui zaidi ya chui na paka kufuatia tuhuma zinazomkabili Naima kuwa ndiye alimpokonya wema kigogo wake aliyekuwa anakula tunda tamu zaidi ya asali.

Habari zaidi zinzeleza kuwa picha hizo za aibu zimevuja mara baada ya aliyekuwa shoga yake Wema Sepetu kabla ya kutemana nakuwa maadui wasio iva chungu kimoja aitwaye  Naima kuchukuliwa na aliyekuwa mpenzi wa Wema ambae ni kizito  anaetajwa kwa jina la Clement.

Chanzo chetu baada ya uchunguzi kimeanza kunasa na kugundua kuwa hadi picha hizo kuvuja  huenda ni mashabiki wa Wema walifanya hivyo kumkomoa tu Naima kwani kumekuwa na chuki za wazi wazi mtaani haswa katika mitandao ya kijamii watu kumponda naima kwa kile kinachosemekana ni kumpora wema bwana wake.

Kwa mujibu wa chanzo   chetu kisicho na hata chembe za kusinzia na ambacho kinapatikana pia katika kundi la marafiki wa naima na wema kimesema kuwa kwa sasa wema yupo kimya ila watu wanamchokonowa tu huku kikieleza kuwa wema hawezi kufanya upuuzi huo na ana mambo mengi ya kufanya,,,,,,,Mimi nataka ujue kuwa wema hana muda mchafu wakudili na kinyago kama Naima  we jiulize kwa nini hizo picha zilikuwa hazijavuja siku zote hizo zivuje leo ?, hiyo ni mikakati ya mashabiki wa Wema pengine ambao daima hawapendi kuona Wema akinyanyasika  na ndio maana zimevuja baada ya kumchukua bwana wa mwenzie kilisema chanzo hicho makini cha thesuperstarstz.”
2


 Picha za naima zimevuja hivi karibuni zikimuonesha maziwa wazi pamoja na kumuonesha nyeti zake za nyuma na mbele jambalo limeichafua familia yake sana huku wakimlani mtu aliyefanya hivyo.

<<BOFYA  HAPA  UJIONEE  PICHA  HIZO>>

No comments:

Post a Comment