SKENDO

WABONGO WAFANYA FILAMU YA NGONO CHEKI PICHA ZA FILAMU HIYO HAPA

Hali inazidi kuwa mbaya katika nchi ya Tanzania baada ya kugubikwa na majanga mengi na kuchafua jina la nchi yetu asa ili madawa ya kulevya.hivi karibuni kumeibuka wimbi la vijana kujiingiza kwenye vitendo vya ngono.
Katika kudadavua na kupekenyua tumeweza kukutana na CD za ngono tena zilizofanywa na vijana wetu wa kitanzania bila kujali maadili ya nchi yetu vijana wamethubutu kuingia location na kufanya mkanda wa ngono na kuingiza mtaani na kuuza bila kuogopa maadili ya nchi yetu
Jina la kampuni hiyo kama unavyoanza mkanda unasomeka VIDEO ENTERTAIMENT inawaletea bongosex from tz bila uoga wanachafua jina la nchi yetu
Hii Aibu sasa bongo tumefikia kufanya filamu za ngono bila kujali magonjwa 

VIDEO YA NGONO YA MWANAFUNZI WA KIKE WA CHUO KIKUU NA LECTURER WAKE IMEVUJA….! CHEKI HAPA



Kwa mujibu wa chanzo chetu, mwanafunzi wa kike wa Ghana ambaye inasadikika kuwa anasoma chuo kikuu cha kisiasa maarufu nchini humo,alituma video chafu mitandaoni ambayo inamuonesha yeye na mwalimu wake wakila raha za dunia.

Chanzo chetu kinasema, binti huyo ambaye amekuwa gumzo chuoni hapo, ni maarufu sana kwa kuwa wanaume lukuki ambao amekuwa akifanya nao mapenzi kwa kuwabadilisha kama karanga za kuonja!!!!

Chanzo kiliongeza, Japokuwa mwalimu huyo hakuona tatizo kwa hiyo video waliojirekodi, hakudhani wala kutegemea kama ingevuja kwa kuwa dada huyo alimuahidi haitavuja ila ni kwaajili ya kuiangalia wao wenyewe wanapojisikia.Badala yake ni adha tupu kwa mwalimu huyo.

Kujirekodi na kuvujisha video za ngono imekua ni kawaida sasa kwa jamii za kiafrika kwa ujinga wa kutafuta umaarufu wa haraka.

Je, tutegemee nini kwa vizazi vyetu baada ya muda mfupi ujao…???? Tabia mbaya…….acheni.
ONYO! HII NI KWA WENYE UMRI WA MIAKA (18+) TU
ANGALIZO: VIDEO HIZI NI KWA WENYE MIAKA KUANZIA 19 TUU.. .....



POMBE ZAMKOLEA MKE WA MTU NA KUPIGWA PICHA ZA UCHI GESTI KISHA KUFANYA MAPENZI

Wanasema Pombe sio Chai Mke wa mtu aamua kupiga picha za uchi akifanya mapenzi kwenye Gesti maarufu Jijini Mwanza.Inshu kamili ilikuwa hivi baada ya kuonekana mwanamke huyo ambaye kwa haraka hakufahamika jina lake aliingia kwenye gesti hiyo ambayo inatoa huduma ya vinywaji na kuanza kupata moja moto moja baridi.baadaye kidogo aliingia mwanaume wa makamo.ndipo walipojumuika pamoja na kendelea kugonga glass.mnamo majira ya saa mbili usiku alionekana mwanaume akiingia ndani ya gesti hiyo na mwanamke kumfuata kilichoendelea tazama picha hizo chini


KAHABA ANASWA AKIJIUZA NDANI YA GESTI HUKO SINZA..ADAIWA KUPANGA CHUMBA MAALUM KWAAJIILI YA BIASHARA HIYO...!

Zuena akiwa na mteja wake chumbani mara baada ya kunaswa na polisi.

 KABANG! Jeshi la Polisi Mkoa wa Kipolisi wa Kinondoni jijini Dar kwa kushirikiana na Oparesheni    Fichua
Maovu (OFM) ya GPL wamemnasa mrembo Zuena Mohammed anayedaiwa kukodi chumba cha gesti na kuingiza wa- naume kwa zamu usiku kucha.

Zuena Mohammed akivaa nguo zake baada ya kunaswa na mteja chumbani.

Tukio hilo lilijiri chumba namba 14 ndani ya Gesti ya Mori Lodge iliyopo Sinza jijini Dar ambapo mwanamke huyo alikuwa amekodi chumba hicho na kuwapanga wanaume kwa foleni kwa ajili ya kutoa huduma haramu ya ngono.

AFM Watonywa.
Awali, ‘makachero’ wa OFM walitonywa kuwepo kwa ishu hiyo na chanzo chake kilichodai kuk- erwa na tabia ya mrembo huyo ambaye amekuwa akitishia afya za wanaume wakiwemo vigogo wa serikali ambao ilidaiwa kuwa ni sehemu ya wateja wake.
Chanzo: Jamani OFM mpo ka- zini?


...akijifunika uso kwa aibu.

OFM: Tumejaa tele leta maneno.
Chanzo: Mimi naitwa (anataja jina) lakini naomba msinitaje. Kuna mrembo mmoja amekodi chumba gesti...yaani anapanga wanaume foleni anagawa dozi ya penzi.
OFM: Hatuwezi kukutaja tuna- heshimu vyanzo vyetu vya habari. Una uhakika na taarifa zako?
Chanzo: Nina uhakika asili- mia zote. Ninyi nendeni pale Mori Lodge maeneo ya Sinza, fanyeni kazi yenu mtapata mkanda kamili.

...akiwa na polisi (kulia).
OFM kazini
Baada ya kupenyezewa ‘tipu’ hiyo, OFM iliingia kazini na ‘kuliteka’ eneo la tukio kwa uchunguzi na kubaini undani wa ufuska huo wa kutisha.
Kabla ya yote ‘memba’ wa OFM alijifanya mmoja wa wanaume waliokuwa wakihitaji huduma ya mrembo huyo hivyo kujipatia data nyingi kabla ya kubadilisha uamuzi baada ya kupata ishu kamili.

Zuena akitoka chumbani kuelekea kwenye gari la polisi.
Tukio Laivu
Kilichofuata ni kwamba OFM iliwasiliana na Jeshi la Polisi Mkoa wa Kinondoni ambalo nalo baada ya kupokea taarifa hizo bila kusita lilifika eneo la tukio na kumnasa mrembo huyo akitoa hudumu kwa mwanaume ndani ya chumba hicho.
Katika hali ya sintofahamu, mazingira ndani ya chumba hicho yalionesha kuwa mrembo huyo ni mpangaji wa kudumu ambapo kulikuwa na meza ya kujiremba (dressing table) iliyosheheni mazagazaga ya vipodozi.
Ndani ya chumba hicho kulikutwa kondom zilizotumika na zisizotumika zikiwa zimezagaa sakafuni,
jambo lililothibitisha kuwepo kwa vitendo hivyo vichafu.


 
...Zuena akielekea kwenye gari la polisi.

Wanaume Watoka Nduki
Wakati mrembo huyo akinaswa, baadhi ya wanaume waliokuwa wakisubiria huduma yake walitoka nduki huku wachache wakitiwa ko- rokoroni.
Wote waliokamatwa katika sekeseke hilo walipelekwa nyuma ya nondo za Mahabusi kwenye Kituo cha Polisi Kijitonyama ‘Maba- tini’ kwa ajili ya hatua zaidi za kisheria.

Aingiza Sh. 200, 000
Add caption
Chanzo chetu cha habari kilidai kuwa, kutokana na jinsi mrembo huyo ‘anavyokula vichwa’ mambo yakimuendea vizuri huweza kukusanya hadi shilingi laki mbili (200,000) kwa siku au usiku mmoja.
Baadhi ya zana alizotumia Zuena zikiwa sakafuni chumbani kwake

 

AIBU SONGEA MJINI: DADA MMOJA APONZWA NA HUDUMA YA wattsAp KATIKA SIMU YAKE NA KUJIKUTA ANAPIGA PICHA ZA UTUPU NA KUWARUSHIA WATU HOVYO.

 
DADA ambaye jina lake limehifadhiwa  ni mkaazi wa songea mjini maeneo ya mfaranyaki jirani na ukumbi wa disco wa buhemba mkoani humo.

 Chanzo chetu cha habari kilifunguka kwamba hana makaazi maalum ila inasemekana amefungua mgahawa wake sehemu za machimboni mpakani mwa Tanzania na
Msumbiji,



Picha zimepigwa wiki chache zilizopita, Chanzo cha habari kiliendelea kueleza kwamba dada huyualipigwa picha hizi kwa hiyari yake na kumtumia mtu ambaye pia jina lake halikutajwa ila ilisemekana ni mfanya biashara.



JAMANI DADA ZETU HEBU JARIBUNI KUITUMIA MITANDAO VIZURI KATIKA SIMU ZENU SIO KILA KILICHOWEKWA KWENYE SIMU NI CHA KUTUMIA., TUMIA KWA ISHU MAALIMU.



UNAONA SASA DADA UNAVYODHALILIKA?
NI WAKATIWENU KUJIFUNZA KUPITIA HUYU ALIOKOSEA HAMJACHELEWA.
ONYO! KUTAZAMA PICHA HIZI HAPA CHINI LAZIMA UWE NA UMRI WA MIAKA (18+)
HAZIJAZIBWA
 

                                     <<BOFYA HAPA PICHA 1>> 
                          <<<BONYA HAPA KUONA 2>>>   

 

HII NDIO ILE VIDEO YA USHAHIDI YA WANAFUNZI WA DODOMA WALIOKUA WAKIFANYA NGONO NA KUJIREKODI......HII NI PART 1

Kutokana na maombia ya watu wengi wakitaka kuthibitishiwa juu ya

ukweli wa jambo hili tumeka video kama mlivyoomba ila imetulazimu kutengeza haka ka page ili kusiwe na lawama anayetaka anaingia hapo katika skendo na hatutakuwa tunaweka tena pale
Kutokana na maombia ya wattu wengi wakitaka kuthibitishiwa juu ya watu hawa kwa video ndio maana tumeweka huku katika skendo


 
Hapa walikuwa wakitazama camera ambayo waliitegesha wenyewe
 
 TAZAMA VIDEO YENYEWE HAPA CHINI

 

No comments:

Post a Comment